Wannan kit ɗin yana juya mai sarrafa Nintendo 64 ɗin ku zuwa mara waya don Canjawa

8BitDo Nintendo 64 mod kit

The boys of 8BitDo Sun ƙaddamar da na'urar keɓancewa ta musamman wacce ta ɗauki hankalinmu da sauri. Kayan aiki ne wanda aka tsara don ainihin mai sarrafa Nintendo 64, ta yadda, da zarar an shigar, zamu iya amfani da sanannen mai sarrafa wanda ya gabatar da ikon analog tare da Nintendo Switch ɗin mu.

Sabuwar rayuwa don umarnin ku

8BitDo Nintendo 64 mod kit

Ga mutane da yawa shine mafi kyawun sarrafawa wanda aka taɓa halitta, amma lokaci ya wuce ga kowa. Itacen analog na mai sarrafa Nintendo 64 ya yi alama a baya da baya a duniyar wasannin bidiyo, amma bayan shekaru da yawa tun bayyanarsa, a zamanin yau yana da wahala a yi wasa cikin kwanciyar hankali tare da wannan ƙirar.

A halin yanzu, ba shine ya inganta da yawa tare da matsalolin ɗigon ruwa da wasu samfuran ke fama da su ba, amma a gabaɗaya sarrafa analog ya ci gaba da yawa. Saboda wannan dalili, a 8BitDo sun ƙirƙiri wani ƙari wanda zai ba ku damar maye gurbin sandar mai sarrafa Nintendo 64 tare da sabon tsari tare da Hall-tasirin joystick wanda ke guje wa kowace irin matsala.

Bugu da kari, sabon motherboard zai maye gurbin na asali ba tare da buƙatar siyarwa ba, yana mai da mai sarrafawa kai tsaye zuwa sigar tare da. Bluetooth, 500 Mah baturi hadedde da tashar tashar jiragen ruwa.

Yana da wuya a hada?

8BitDo Nintendo 64 mod kit

Mai sana'anta ya raba bidiyon da za mu iya ganin tsarin taro, kuma gaskiyar ita ce kammala duk matakan yana da sauƙi. Kawai cire akwati na ƙasa don maye gurbin farantin asali kuma sanya sabon tare da sabon sandar analog.

Yana da ban sha'awa sosai yadda suka warware hanyar da sun haɗa da tashar caji da maɓallan daidaitawa, kuma shi ne cewa sun ƙirƙiri fakitin rumble na keɓaɓɓen wanda za a haɗa duk waɗannan abubuwan ta hanya mai hankali.

Nawa ne kudin?

8BitDo Nintendo 64 mod kit

8BitDo yana ba da fakiti daban-daban guda uku dangane da abin da kuke nema. Na ɗaya, kuna da yanayin Hall Effect joystick, wanda aka ƙididdige shi 19,99 daloli. Kuna iya siyan sabon motherboard da Rumble Pack don 29,99 daloli, ko siyan cikakken kayan aikin zamani tare da joystick, faranti da fakitin rumble akan farashin 39,99 daloli.

Suna da tsada masu araha waɗanda za su ba ku damar haɓaka ingantaccen mai sarrafa ku na Nintendo 64 gaba ɗaya, kodayake yakamata ku yi sauri kafin raka'a 550 da ake da su su ƙare, tunda samfurin yana da ƙarancin samarwa, aƙalla na ɗan lokaci.

Fuente: 8BitDo


Ku biyo mu akan Labaran Google