Yanzu zaku iya siyan smartwatch mafi ƙarfi na lokacin, TicWatch Pro 5

TicWatch Pro 5

Har ya zuwa yanzu, wadatar smartwatches sun kasance lebur. Kar ku yi mana kuskure. Akwai samfura masu ban sha'awa masu ban sha'awa waɗanda ke jawo hankali tare da ƙira masu ban sha'awa, duk da haka, a matakin wasan kwaikwayon duk kusan iri ɗaya ne, kuma fasahar zamani ba ta ba da damar samun babban buri ba. Har yanzu.

TicWatch Pro 5, mafi girman agogo

TicWatch Pro 5

El TicWatch Pro 5 Agogon wayo ne wanda kila masu amfani da yawa sun dade suna jira. Shi ne agogon smart na farko da ya fara shiga kasuwa tare da dandamali Snapdragon W5+ Gen1, wani na'ura mai mahimmanci na zamani wanda aka tsara musamman don aiwatar da shi a cikin wearables wanda ke ba da fasaha mai ban mamaki da za a juya agogon zuwa cikakkiyar cibiyar kulawa a wuyan hannu.

Dole ne kawai ku ga wasu cikakkun bayanai game da wannan processor ɗin waɗanda ke yin bambanci, kamar GPU, wanda ke aiki akan 1 GHz, idan aka kwatanta da 320Mhz na Snapdragon Wear 4100 (kwakwalwar da ke hawa kusan dukkanin mafi kyawun agogon zamani na yau).

Tare da rangwame Ticwatch Pro 5 Android ...

Agogon da ke da komai

TicWatch Pro 5

Ganin cewa kwakwalwar tana da ban mamaki mai ƙarfi, jerin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ta da ayyukan da suka haɗa ba za su yi ƙasa da ƙasa ba. TicWatch Pro 5 yana ɗaya daga cikin waɗannan agogon da ke da komai, tunda za mu ji daɗin akwatin 7000 jerin aluminum sosai resistant, Gorilla Glass gilashin, kamfas, GPS tare da hadedde kewayawa, barometer, tsayin mita, ikon karɓa da yin kira, juriya na ruwa, da ma'aunin lafiya kamar bugun zuciya, VO2 Mafi yawa, Kula da barci, da dai sauransu.

Ɗaya daga cikin halayen alamar shine cewa ya haɗa da a hybrid dual allo wanda ke ba da damar bayar da allon launi na yau da kullun daga inda za a iya ganin bayanan tsarin aiki da duk aikace-aikacen, da kuma wani babban allo mai launi 18 mai tsaka-tsaki wanda ke da ƙarancin kuzari kuma ana amfani da shi don nuna bayanai masu amfani yayin horo.

Tare da 628 Mah baturi, TicWatch Pro 5 yayi alƙawarin jimlar sa'o'i 80 na cin gashin kai a cikin mafi kyawun lokuta, yana ba da caji mai sauri wanda zai kai 65% a cikin mintuna 30 na caji.

Tare da Wear OS azaman cibiyar sarrafawa

TicWatch Pro 5

Kamar yadda ba zai iya zama in ba haka ba, tsarin aiki zai kasance a hannun Wear OS, jin daɗin sarrafa sake kunnawa na kafofin watsa labarai, kewayawa GPS kai tsaye, biyan NFC da ƙari da yawa da Google ke haɗawa. Kamar yadda zaku iya tsammani, ana gabatar da wannan smartwatch a matsayin ɗayan mafi kyawun zaɓuɓɓuka don watanni masu zuwa, kuma zaku fi son shi idan kun san farashin sa.

Tare da rangwame Ticwatch Pro 5 Android ...

Farashi da kwanan wata

Ana iya siyan TicWatch Pro 5 daga yau don 359,99 Tarayyar Turai akan Amazon da kuma akan gidan yanar gizon Mobvoi, don haka zaku iya karɓa cikin ƴan kwanaki. Shin kuna neman aboki na dijital don hanyoyin tafiyarku a wannan bazara? Kuna iya daina dubawa yanzu.


Ku biyo mu akan Labaran Google