Nemo cat ɗinku cikin sauƙi tare da Tile don Cats, mai gano dabbobi

Tile don Cats. mai gano dabbobi

da Tile Locatable Keychains Sun warware matsaloli ga masu amfani da yawa, tunda kawai ɗaukar ɗaya daga cikinsu azaman zoben maɓalli ya ba su damar gano waɗannan makullin gida ko na mota da suka ɓace. Amfaninsa yana da girma, kuma yanzu, sun yanke shawarar ƙaddamar da samfurin tare da wani aiki na musamman: gano cat ɗin ku.

Yadda ake nemo cat ɗinku lokacin da ya ɓoye

Tile don Cats. mai gano dabbobi

Tunanin yana da sauƙi. Sanya ɗaya daga cikin waɗannan masu ganowa akan wuyan cat ɗin ku kuma zaku san inda yake koyaushe. Kuma idan ba ku gan shi a kusa ba, kunna ƙararrawa ta hanyar aikace-aikacen hukuma don gano sautin kuma sami shi cikin sauƙi. Katsin ku yanzu ba zai sami mafaka ba.

Tare da taimakon aikace-aikacen Tile na hukuma da kuma haɗin kai Bluetooth, mai amfani zai iya gano tazarar da emitter yake, don samun damar kusanci da kusanci da manufar ku har sai kun sami shi (katsin ku, a cikin wannan yanayin). Matsakaicin nisa da na'urar ke aiki shine kusan mita 76, kodayake koyaushe zai dogara ne akan bangon da ke gabanmu da cikas waɗanda ke hana kallon na'urar da wayar kai tsaye.

El Tile don Cats Ba kome ba ne illa sigar Tile Sticker wanda suka ƙara wani akwati wanda za'a iya haɗa shi cikin sauƙi zuwa leash na kyan gani (ba a haɗa shi ba). Kuma a bayyane yake amfanin ba'a iyakance ga kuliyoyi ba, tunda ana iya sanya tracker akan kowane nau'in dabbobi. Amma hey, kun san yadda kuliyoyi ke aiki akan hanyoyin sadarwar zamantakewa.

Wani abu mai ban sha'awa shine cewa zamu iya danganta mai ganowa tare da mataimakin muryar da muka fi so (Siri, Alexa ko Google Assistant) don samun damar tambayar "ina cat?" kuma a kashe ƙararrawar Tile nan take. Sihiri na sarrafa kansa na gida.

Shin akwai bambance-bambance da Apple Airtag?

duba airtag baturi

Kodayake aikin kusan iri ɗaya ne, Apple's Airtags suna da fasaha mafi girma wanda kuma ya sa su ɗan ƙara tsada. Ta hanyar samun fasahar ultra-broadband, wayar za ta iya sanin ainihin wurin da mai gano wurin yake, tare da samun cikakkun bayanai na inda ya kamata ka je ka same ta.

Matsalar ita ce AirTags sun keɓanta ga iOS, don haka ba za ku iya amfani da su a kan Android ba, kuma yayin da farashin su ya fi girma, za ku kuma saya abin da ya dace don saka shi a kan dabbar ku, don haka jimlar jimlar ta fi girma.

Menene farashin? Tile don Cats. mai gano dabbobi

Tile na kuliyoyi yana da farashi 39,99 daloli, kuma ko da yake ba a samu ba tukuna a Spain, nan ba da jimawa ba za a samu shi a farashin da ba a bayyana ba. Idan kun kasance ɗaya daga cikin waɗanda ba su rasa damar ba da wani abu ga dabbar ku a cikin kwanaki na musamman, yanzu kuna da cikakkiyar uzuri don sake kashe kuɗi akan shi.

Source: Tile


Ku biyo mu akan Labaran Google